fbpx

-

Matugunan ang aming Koponan

BLI Language School

Larawan ng BLI team na nagdiriwang ng kaarawan.

Ang aming hindi kapani-paniwalang koponan

Kilalanin ang aming kamangha-manghang koponan

Larawan ni Marcela Esquenazi, Presidente ng BLI Language School, na dumalo sa isang kaganapan sa ICEF.

Marcela Esquenazi

presidente

marceske@bli.ca

Martina Sacco

direktor ng operasyon

m.sacco@bli.ca

Headshot ng Sara Montgomery, Academic Director sa BLI Language School.

Sara Montgomery

Direktor ng Akademik

Headshot ni Idriss Zith, Direktor ng BLI Quebec.

Idriss Zith

Direktor ng Quebec Campus

idriss@bli.ca

Headshot ni Stephania Faustin, Direktor ng Pananalapi sa BLI Language School.

Stephania Faustin

Direktor ng Pananalapi

Yhania Munoz

Reception at Maintanance coordinator

y.munoz@bli.ca

Diana Martinez

Marketing Coordinator

d.martinez@bli.ca

Gilberto Fuentes

Coordinator ng Sales

g.fuentes@bli.ca

Headshot ng Sara Montgomery, Academic Director sa BLI Language School.

Sara Montgomery

Direktor ng Akademik

Headshot ni Courtney Anderson, English Academic Coordinator sa BLI Language School.

Courtney Anderson

English Academic Coordinator

courtney@bli.ca

Headshot ng Wai In Chan, English Systems Coordinator sa BLI Language School.

Wai In Chan

English Systems Coordinator

wai@bli.ca

Headshot ni Reyhaneh Tarki, French Academic Coordinator sa BLI Language School.

Reyhaneh Tarki

French Academic Coordinator

r.tarki@bli.ca

Headshot ni Idriss Zith, Direktor ng BLI Quebec.

Idriss Zith

Direktor ng BLI Quebec

idriss@bli.ca

Headshot ni Diego Noriega, Manager sa BLI Quebec.

Diego Noriega

Tagapamahala – BLI Quebec

diego@bli.ca

Ricardo

Pana-panahong English Administrative Assistant at Guro

Anh Pham

English Administrative Assistant at Guro

anh@bli.ca

Nathalia Romero

French Administrative Assistant

blicanada@bli.ca

Headshot ni Karen Wenzel, Administrative Assistant at Social Media Manager sa BLI Language School sa Quebec.

Karen Wenzel

Administrative Assistant/Social Media Responsible sa Quebec

receptionquebec@bli.ca

Najat Younis

Guro

Samira Mammadova

Guro

Phoebe Craig

Guro

Jennifer Clark

Guro

SEYED JAMAL HEMATI

Guro

Brent Gerchicoff

Guro

Phuong Anh

Online na Guro

Lucas Cober

Guro

Kenny Wee

Guro

Damier Smith

Guro

Fabio Souza

Guro

Mehrdad Kamali

Guro

Martin Aronson

Guro

Mozhgan Soghani

Guro

Jonathan Cordeau

Guro

Perry Marovitch

Guro

Carlos Celis

Guro

Domenica Almendariz

Guro

Mohsen

Guro

Headshot ng Irish, online na guro sa BLI Language School.

Irlandes

Online na Guro

Headshot ng Toktam, online na guro sa BLI Language School.

Toktam

Online na Guro

Headshot ni Nanor, online na guro sa BLI Language School.

Nanor

Online na Guro

Headshot ng Babak Khoshnevisan, guro sa BLI Language School.

Babak Khoshnevisan

Guro

Headshot ni Sabrina Meftali, French teacher sa BLI Language School.

Sabrina Meftali

French Teacher

Headshot ni Malik Bendjaballah, French teacher sa BLI Language School.

Malik Bendjaballah

French Teacher

Wissam Abdelkader-Mekki

French Teacher

Headshot ni Alexandra Lagoudaki, French teacher sa BLI Language School.

Alexandra Lagoudaki

French Teacher

Headshot ng Arezou Hassan, French teacher sa BLI Language School.

Arezou Hassan

French Teacher

Headshot ng Bouchra Dahi, French teacher sa BLI Language School.

Bouchra Dahi

French Teacher

Headshot ni Hassan Mohamadou, guro ng Pranses sa BLI Language School.

Hassan Mohamadou

French Teacher

Headshot ni Manon Martelli, French teacher sa BLI Language School.

Manon Martelli

French Teacher

Headshot ng Kiasa Nazeran, French teacher sa BLI Language School.

Kiasa Nazeran

French Teacher

Headshot ni Elham Afandi, French teacher sa BLI Language School.

Elham Afandi

French Teacher

Headshot ni Maryam Rezaei, French teacher sa BLI Language School.

Maryam Rezaei

French Teacher

Headshot ni Ikram Abbes, French teacher sa BLI Language School.

Ikram Abbes

French Teacher

Headshot ni Zahra Sohrabizadeh, French teacher sa BLI Language School.

Zahra Sohrabizadeh

French Teacher

Headshot ng Kaoutar Rouibaa, French Teacher sa BLI Language School.

Kaoutar Rouibaa

French Teacher

Headshot ni Grace Dahrouj, French Teacher sa BLI Language School.

Grace Dahrouj

French Teacher

Headshot ni Jean Charles Castilloux, French teacher sa BLI Language School.

Jean Charles Castilloux

French Teacher

Headshot ni Justine Aubry, French teacher sa BLI Language School.

Justine Aubry

French Teacher

Headshot ni Salomé Watteau, French teacher sa BLI Language School, na may palakaibigang ekspresyon.

Salomé Watteau

French Teacher

Headshot ni Audrey Espartero, French teacher sa BLI Language School.

Audrey Espartero

French Teacher

Headshot ni Christiane Bruyere, French teacher sa BLI Language School.

CHRISTIANE BRUYERE

French Teacher

Headshot ni Patrice L'Heureux, French na guro sa BLI Language School, na may magiliw na ngiti.

Patrice L'Heureux

French Teacher

Headshot ni Eris Leroy, French teacher sa BLI Language School, nakangiti nang masigla.

Eris Leroy

French Teacher

Placeholder ng imahe - Graphic ng isang moose.

Mohamed Houssem Ben Mahmoud

Guro ng Ingles

Placeholder ng imahe - Graphic ng isang moose.

Michal Pawica

Guro ng Ingles

Placeholder ng imahe - Graphic ng isang moose.

Salma Brini

Guro ng Ingles

Jessica Pimentel

Kagawaran ng Pabahay

studentservices@bli.ca

Yhania Munoz

Mga Espesyal na Proyekto at Pathway Coordinator

pathway.coordinator@bli.ca

Shereesa Jackson

Administrative Assistant

s.jackson@bli.ca

Diana Martinez

Marketing Coordinator

d.martinez@bli.ca

Gilberto Fuentes

Coordinator ng Sales

g.fuentes@bli.ca

Headshot ng Inseop Sim, Marketing Coordinator para sa Asian Team sa BLI Language School.

Inseop Sim

Marketing Coordinator Asian Team

sim@bli.ca

Cerella Tran

Advisor

cerella@bli.ca

Headshot ni Joyce Jiang, Chinese Advisor sa BLI Language School.

Joyce Jiang

Tagapayo ng Tsino

support@bli.ca

Elia González

Tagapayo ng Latinoamerica

elia@bli.ca

Bruna Brandao

Tagapayo ng Brazil

b.brandao@bli.ca

Akane Yamagishi

Tagapayo ng Hapon

akane@bli.ca

Headshot ni Kate Lee, Korean Advisor sa BLI Language School.

Kate Lee

Korean Advisor

k.lee@bli.ca

Headshot ng Thuy Trang Cao, Vietnamese Advisor sa BLI Language School.

Thuy Trang Cao

Tagapayo ng Vietnamese

trang@bli.ca

Headshot ni Tania Tejeda, Latin American Advisor sa BLI Language School.

Tania Tejeda

Latin American – Tagapayo

t.tejada@bli.ca

Headshot ni Mariela Ramos, Advisor sa BLI Language School.

Mariela Ramos

Advisor

m.ramos@bli.ca

Headshot ni Daniela Duarte, Latin America Advisor sa Montreal para sa BLI Language School.

Daniela Duarte

Tagapayo sa Latin America

daniela@bli.ca

Headshot ni Dan, student advisor sa BLI Language School, na kumpiyansa na nakatayo sa harap ng globe backdrop.

DAN OMARI

European at African

dan@bli.ca

Martina Sacco

direktor ng operasyon

m.sacco@bli.ca

Yhania Munoz

Reception at Maintanance coordinator

y.munoz@bli.ca

Headshot ni Juan Pablo Sanchez, Main Campus Receptionist sa BLI Language School.

Juan Pablo Sanchez

Pagtanggap sa Pangunahing Kampus

receptionmontreal@bli.ca

Headshot ni Jean Paul Jimenez, Maintenance Staff sa BLI Language School.

Jean Paul Jimenez

pagpapanatili

Headshot ng Sonia Fusco, Maintenance Staff sa BLI Language School.

Sonia Fusco

pagpapanatili

Headshot ni Yenny Martinez, Maintenance Staff sa BLI Language School.

Yenny Martinez

pagpapanatili

Headshot ng Milena Cortes, Maintenance Personnel sa Quebec para sa BLI Language School.

Milena CORTES

Pagpapanatili sa Quebec

Nathalia Romero

French Campus Reception

blicanada@bli.ca

Headshot ni Stephania Faustin, Direktor ng Pananalapi sa BLI Language School.

Stephania Faustin

Direktor ng Pananalapi

Headshot ng Nastaran Abeso, Accounts Payable sa BLI Language School.

Nastaran Abeso

Bayad ng Account

Headshot ng Simran Kaur, Accounts Receivable sa BLI Language School.

Simran Kaur

Mga natanggap sa account

Headshot ng Mishelle Lam, Content at Graphic Designer sa BLI Language School.

Mishelle Lam

Nilalaman at graphic designer

mishelle@bli.ca

Headshot ni Ileana Mendoza, Communications Coordinator sa BLI Language School.

Ileana Mendoza

Communications Coordinator

ileana@bli.ca

Larawan ni Raphael, tagapamahala ng social media at taga-disenyo ng web sa BLI Language School, kumpiyansa na nag-pose.

Raphael Angelim

Web Designer at Social Media Manager

blingual@bli.ca